Orodha ya suluhisho

Chunguza kila suluhisho la Nover 360.

Alama za upatikanaji zinaonyesha ushahidi wa utekelezaji na mipaka ya utayari wa kibiashara kwa sasa.

Biashara na Rejareja

Inapatikana

Rejareja na POS

Mauzo, bidhaa, ununuzi, malipo, marejesho na taarifa za uendeshaji.

Chunguza suluhisho →
Inapatikana

Usimamizi wa Famasi

Shughuli za rejareja zenye udhibiti wa dawa, batch, muda wa matumizi, recall na disposition.

Chunguza suluhisho →
Inaendelezwa

Jumla na Usambazaji

Mtiririko wa oda hadi uwasilishaji kupitia maghala, fulfillment, dispatch na POD.

Chunguza suluhisho →
Inapatikana

CRM na Mauzo

Rekodi za wateja, quotation, mauzo, mapendeleo na uchambuzi wa utendaji.

Chunguza suluhisho →

Uendeshaji Biashara

Inapatikana

Usimamizi wa Ofisi

Gharama, wauzaji, nyaraka, idhini na draft za gharama bila intaneti.

Chunguza suluhisho →
Inapatikana

Rasilimali Watu na Mishahara

Wafanyakazi, mahudhurio, likizo, malipo, payroll na posting inayodhibitiwa.

Chunguza suluhisho →
Inapatikana

Fedha na Uhasibu

Uhasibu wa double-entry, fedha, AR/AP, reconciliation na taarifa za fedha.

Chunguza suluhisho →
Inakuja Hivi Karibuni

Miradi na Kazi

Mipango ya baadaye ya miradi, kazi, rasilimali, bajeti na maendeleo.

Chunguza suluhisho →
Inapatikana

Usimamizi wa Ununuzi

Wauzaji, purchase order, receiving, idhini na supplier returns.

Chunguza suluhisho →

Ukarimu na Huduma

Inakuja Hivi Karibuni

Mgahawa na Baa

Mtiririko uliopangwa wa oda, meza, jikoni, bidhaa na taarifa.

Chunguza suluhisho →
Inakuja Hivi Karibuni

Hoteli na Ukarimu

Vyumba, nafasi, wageni, housekeeping na uchambuzi uliopangwa.

Chunguza suluhisho →
Inakuja Hivi Karibuni

Helpdesk na Huduma

Msaada wa wateja, ticket, ugawaji, viwango vya huduma na taarifa zilizopangwa.

Chunguza suluhisho →

Huduma za Kifedha

Inaendelezwa

Mikopo na Huduma Ndogo za Fedha

Bidhaa za mikopo, maombi, idhini, ratiba, marejesho na taarifa za portfolio.

Chunguza suluhisho →

Viwanda na Usafirishaji

Inaendelezwa

Utengenezaji na Kiwanda

Uzalishaji, ubora, ufuatiliaji, utilities, matengenezo na costing kwa mpango maalumu.

Chunguza suluhisho →
Inaendelezwa

Fleet na Logistics

Magari, madereva, safari, matengenezo, POD na faida ya safari.

Chunguza suluhisho →